Labarai

  • Zaku iya Cika Ruwan Gas?

    Zaku iya Cika Ruwan Gas?

    Tushen iskar gas ya ƙunshi silinda mai cike da iskar gas (yawanci nitrogen) da fistan da ke motsawa cikin silinda. Lokacin da aka tura piston, iskar gas yana matsawa, yana haifar da juriya da ke taimakawa wajen ɗagawa ko rage abin da yake goyan baya. An tsara maɓuɓɓugan iskar gas don samar da ...
    Kara karantawa
  • Menene tsarin ciki da aikin tushen iskar gas?

    Menene tsarin ciki da aikin tushen iskar gas?

    A cikin masana'antu na zamani da rayuwar yau da kullun, maɓuɓɓugan iskar gas wani muhimmin kayan aikin injiniya ne da ake amfani da su sosai a fannoni kamar motoci, kayan daki, sararin samaniya, da sauransu. Wannan...
    Kara karantawa
  • Menene alakar dake tsakanin tsayi da bugun jini na magudanar gas?

    Menene alakar dake tsakanin tsayi da bugun jini na magudanar gas?

    Maɓuɓɓugan iskar gas yawanci suna haɗa da silinda, pistons, da gas. Gas ɗin da ke cikin Silinda yana fuskantar matsawa da haɓakawa a ƙarƙashin aikin piston, ta haka yana haifar da ƙarfi. Tsawon iskar iskar gas yawanci yana nufin jimlar tsawon sa a cikin yanayin rashin damuwa...
    Kara karantawa
  • Dangantakar da ke tsakanin tsayi da karfi na tushen iskar gas

    Dangantakar da ke tsakanin tsayi da karfi na tushen iskar gas

    Ruwan iskar gas wani nau'in huhu ne da ake amfani da shi sosai a cikin injina, motoci, kayan daki da sauran filayen, galibi ana amfani da su don ba da tallafi, kwantar da hankali da ayyukan ɗaukar girgiza. Ka'idar aiki na tushen iskar gas shine amfani da matsawa da fadada iskar gas zuwa janareta ...
    Kara karantawa
  • Menene za mu iya yi lokacin da iskar gas ke tsiro a cikin ƙananan zafin jiki?

    Menene za mu iya yi lokacin da iskar gas ke tsiro a cikin ƙananan zafin jiki?

    A matsayin ɓangaren huhu da aka yi amfani da shi sosai a fagen injuna, motoci, kayan ɗaki, da sauransu, maɓuɓɓugan iskar gas suna aiki ta hanyar amfani da matsawa da faɗaɗa gas don ba da tallafi da kwantar da hankali. Koyaya, a cikin ƙananan yanayin zafi, aikin maɓuɓɓugan iskar gas m ...
    Kara karantawa
  • Kariya ga maɓuɓɓugar iskar gas a yanayi daban-daban

    Kariya ga maɓuɓɓugar iskar gas a yanayi daban-daban

    A matsayin na'ura mai mahimmanci na inji, ana amfani da maɓuɓɓugan iskar gas sosai a fannoni kamar motoci, kayan daki, da kayan masana'antu. Ayyukansa yana tasiri sosai ta hanyar canjin yanayin zafi, don haka lokacin amfani da maɓuɓɓugan iskar gas a ƙarƙashin yanayi daban-daban, hankali na musamman ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a hana kwararar man gas spring?

    Matakan hana kwararar mai daga magudanan iskar gas Ruwan iskar iskar gas wani abu ne na roba da ake amfani da shi sosai a fannonin motoci, daki, injina, da dai sauransu, musamman don tallafawa,...
    Kara karantawa
  • Hanyar magani don zubar da mai na iskar gas

    Hanyar magani don zubar da mai na iskar gas

    Gas spring wani abu ne na roba da aka yi amfani da shi sosai a fannonin motoci, kayan daki, kayan inji, da sauransu, galibi don tallafawa, buffering, da daidaita motsi. Koyaya, maɓuɓɓugan iskar gas na iya samun ɗigon mai yayin amfani, wanda ba wai kawai yana shafar fuka na yau da kullun ba.
    Kara karantawa
  • Kariyar da za a yi kafin jigilar iskar gas

    Kariyar da za a yi kafin jigilar iskar gas

    Kafin yin shiri don jigilar maɓuɓɓugan iskar gas, masana'antun da masu ba da kaya suna buƙatar kula da wasu mahimman al'amura don tabbatar da cewa inganci da aikin samfurin sun dace da tsammanin abokin ciniki. Ga wasu abubuwan da ya kamata a kula da su:...
    Kara karantawa