Me ya kamata mu mai da hankali a lokacin da installing matsawa gas spring?

Thematsawa gas springyana cike da iskar gas, wanda ke aiki da ƙarfi ta fistan. Wannan samfurin yana aiki ba tare da ikon waje ba, ɗagawa ya tsaya tsayin daka, yana iya zama mai ja da baya. (zai iya kulle tushen iskar gas za a iya sanya shi ba bisa ka'ida ba) ana amfani da shi sosai, amma shigarwa ya kamata ya kula da waɗannan abubuwan:

1. The piston sanda na matsawa gas spring dole ne a shigar da ƙasa, ba jujjuya, don rage gogayya da kuma tabbatar da mafi m sha ingancin da buffering yi.

2. Ƙayyade matsayi na shigarwa na fulcrum shine garantin cewa magudanar iskar gas na iya aiki daidai, da gaske da kuma santsi. Shigar da matsi na iskar gas dole ne ya zama daidai, wato, don matsawa zuwa tsakiyar layin tsarin lokacin da aka rufe, in ba haka ba magudanar gas ɗin da aka matsa zai sau da yawa yana buɗe ƙofar.

3. Matsewar iskar gasa cikin aikin bai kamata a karkatar da karfi ko karkata ba. Ba za a yi amfani da shi azaman hannaye ba.

4. Don tabbatar da kwanciyar hankali na hatimi, kada ku lalata shingen sandar piston, kada ku yi amfani da fenti da sinadarai a kan sandar piston. Hakanan ba a ba da izinin shigar da tushen iskar gas a matsayin da ake buƙata kafin fesa ko fenti ba.

5. Ruwan iska shine samfurin matsa lamba. An haramta yin nazari, gasa ko murkushe yadda ake so.

6. Ba a yarda sandar fistan na matsewar iska ta juya zuwa hagu ba. Idan kana buƙatar daidaita yanayin mai haɗawa, zaka iya juya shi zuwa dama kawai.

7. Na yanayi zazzabi: -35 ℃ - + 70 ℃ (80 ℃ ga takamaiman masana'antu).

8. Matsayin haɗin shigarwa, juyawa ya kamata ya zama mai sauƙi, kada a makale.

9. Za'a iya zaɓar girman girman da kyau, ƙarfin zai iya zama daidai, kuma girman bugun jini na sandar piston zai iya barin gefen 8mm.

压缩弹簧

Lokacin amfani da bututun iskar gas na matsawa, idan kusurwar lever na hydraulic ba daidai ba ne, bisa ga ka'idar lever gabaɗaya, a cikin wannan tsari, hannun wutar lantarki ya yi tsayi sosai, wanda zai haifar da gazawar yin aiki da ƙarfi. Don haka ba za mu iya cire shi ba yayin da muke amfani da shi. Wadannan al'amurran za su yi tasiri mai girma a kan amfani da gaba ɗaya, don haka tabbatar da ci gaba da kasancewa a bayyane.

Wani lokaci magudanar iskar gas ba ta motsawa kwata-kwata, yana yiwuwa kuma sandar hydraulic kanta ta lalace. Wani ɓangare na wannan ƙila ya samo asali ne daga kanikanci da kansu, don haka duk ƙoƙarin da muka yi, ba za mu iya yin aiki ba. Don haka, muna buƙatar yin daidaitattun cak a cikin tsarin amfani don ganin ko babu shi. Idan akwai matsala, kar a sake ƙirƙira dabaran.

A cikin wani hali, damatsawa gas springbaya motsi. Wataƙila mutumin da ke da lever yana da rauni. A cikin wannan tsari, matsa lamba ba ɗaya ba ne, amma a cikin tsarin amfani, takamaiman hanyar ba ɗaya ba ce. Idan kuna da ƙarfi kaɗan, wani lokacin ba za ku iya danna shi ba. Don haka, kowa ya kamata ya fahimci daidai. Ta hanyar gano musabbabin matsalar daidai, za mu iya samun kwanciyar hankali wajen magance matsalar.


Lokacin aikawa: Oktoba-19-2022